THƯƠNG HIỆU
QUY CÁCH
HEO MUỐI SERRANO

| Bộ sưu tập | Johnnie Walker 200th Anniversary |
|---|---|
| Thương hiệu | Johnnie Walker |
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | NAS (No Age Statement) |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 40% |
| Bộ sưu tập | Royal Salute x Polo |
|---|---|
| Thương hiệu | Chivas Regal, Royal Salute |
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 21 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Penfolds |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.5% |
| Thương hiệu | Johnnie Walker |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | NAS (No Age Statement) |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Johnnie Walker |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | NAS (No Age Statement) |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Macallan |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Vùng | Highland |
| Phân loại | Single Malt Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | NAS (No Age Statement) |
| Dung tích | 700ml |
| Bộ sưu tập | Royal Salute x Polo |
|---|---|
| Thương hiệu | Chivas Regal, Royal Salute |
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 21 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Bộ sưu tập | Royal Salute x Polo |
|---|---|
| Thương hiệu | Chivas Regal, Royal Salute |
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 21 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Lady Triệu |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Phân loại | Gin |
| Dung tích | 200ml |
| Nồng độ | 43% |
| Thương hiệu | Rémy Martin |
|---|---|
| Xuất xứ | Pháp |
| Vùng | Fine Champagne |
| Phân loại | Cognac |
| Hạng/ Tuổi rượu | VSOP |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Penfolds |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.5% |
| Bộ sưu tập | Royal Salute x Richard Quinn |
|---|---|
| Thương hiệu | Chivas Regal, Royal Salute |
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 21 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Nhà nhập khẩu | Công Ty TNHH Pernod Ricard Việt Nam |
| Bộ sưu tập | Royal Salute x Richard Quinn |
|---|---|
| Thương hiệu | Chivas Regal, Royal Salute |
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 21 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Nhà nhập khẩu | Công Ty TNHH Pernod Ricard Việt Nam |
| Bộ sưu tập | Royal Salute x Richard Quinn |
|---|---|
| Thương hiệu | Chivas Regal, Royal Salute |
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 21 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Nhà nhập khẩu | Công Ty TNHH Pernod Ricard Việt Nam |
| Thương hiệu | Johnnie Walker |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | NAS (No Age Statement) |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 43% |
| Thương hiệu | Johnnie Walker |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | NAS (No Age Statement) |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 43% |
| Thương hiệu | Johnnie Walker |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | NAS (No Age Statement) |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 40% |
| Nhà nhập khẩu | Công Ty Diageo Việt Nam |
| Thương hiệu | Johnnie Walker |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | NAS (No Age Statement) |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 40% |
| Nhà nhập khẩu | Công Ty Diageo Việt Nam |
| Bộ sưu tập | Royal Salute x Richard Quinn |
|---|---|
| Thương hiệu | Chivas Regal, Royal Salute |
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 21 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Bộ sưu tập | Royal Salute x Richard Quinn |
|---|---|
| Thương hiệu | Chivas Regal, Royal Salute |
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 21 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Chivas Regal |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 18 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Johnnie Walker |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | NAS (No Age Statement) |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Johnnie Walker |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | NAS (No Age Statement) |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Hennessy |
|---|---|
| Xuất xứ | Pháp |
| Thương hiệu | Chivas Regal, Royal Salute |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 23 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Mortlach |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Vùng | Speyside |
| Phân loại | Single Malt Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 21 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 56.9% |
| Thương hiệu | Johnnie Walker |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | NAS (No Age Statement) |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 40% |
| Nhà nhập khẩu | Công Ty Diageo Việt Nam |
Website là trang giới thiệu sản phẩm, chúng tôi không kinh doanh tại đây.
Giá các sản phẩm mang tính tham khảo, vui lòng liên hệ hotline hoặc đến cửa hàng để được tư vấn đặt hàng.
.
Các sản phẩm thức uống có cồn không dành cho người chưa đủ 18 tuổi và phụ nữ mang thai.
Thưởng thức có trách nhiệm và không lái xe khi đã uống rượu bia.
.