THƯƠNG HIỆU
QUY CÁCH
HEO MUỐI SERRANO


MONTESANO – một trong những thương hiệu heo Ibérico nổi tiếng nhất tại Tây Ban Nha. Tính đến nay, MONTESANO đã xuất khẩu thịt heo ibérico sang hơn 40 quốc gia và là công ty đầu tiên xuất khẩu đùi heo muối sang Nhật Bản, thị trường khó tính nhất thế giới.
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Bellota 100% Ibérico |
| Thời gian muối | 48 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Hộp quà đùi muối 1kg |
| Trọng lượng | 1kg |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Bellota Ibérico |
| Thời gian muối | 36 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Hộp quà đùi muối 1kg |
| Trọng lượng | 1kg |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Bellota Ibérico |
| Thời gian muối | 36 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Hộp quà đùi muối 1kg |
| Trọng lượng | 1kg |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Cebo Ibérico |
| Thời gian muối | 24 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Hộp quà đùi muối 1kg |
| Trọng lượng | 1kg |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Cebo Ibérico |
| Thời gian muối | 24 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Hộp quà đùi muối 1kg |
| Trọng lượng | 1kg |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Serrano Gran Reserva |
| Thời gian muối | Trên 16 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Hộp quà đùi muối 1kg |
| Trọng lượng | 1kg |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Cebo Ibérico |
| Quy cách/ Loại | Ibérico xúc xích muối |
| Trọng lượng | 275g |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Serrano Gran Reserva |
| Thời gian muối | Trên 16 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Gói cắt lát |
| Trọng lượng | 120g |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Serrano Reserva |
| Thời gian muối | 15 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Gói cắt lát |
| Trọng lượng | 100g |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Bellota Ibérico |
| Thời gian muối | 48 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Gói cắt lát |
| Trọng lượng | 100g |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Cebo de Campo Ibérico |
| Thời gian muối | 36 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Gói cắt lát |
| Trọng lượng | 100g |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Serrano Gran Reserva |
| Thời gian muối | Trên 16 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Gói cắt lát |
| Trọng lượng | 100g |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Serrano Gran Reserva |
| Thời gian muối | Trên 16 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Gói cắt lát |
| Trọng lượng | 50g |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Cebo Ibérico |
| Quy cách/ Loại | Gói cắt lát, Ibérico xúc xích muối |
| Trọng lượng | 100g |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Cebo Ibérico |
| Quy cách/ Loại | Gói cắt lát, Ibérico xúc xích muối |
| Trọng lượng | 100g |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Bellota 100% Ibérico |
| Thời gian muối | 48 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Đùi muối rút xương |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Bellota 100% Ibérico |
| Thời gian muối | 48 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Đùi muối nguyên xương |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Bellota Ibérico |
| Thời gian muối | 36 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Đùi muối nguyên xương |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Cebo Ibérico |
| Thời gian muối | 24 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Đùi muối nguyên xương |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Cebo Ibérico |
| Thời gian muối | 24 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Đùi muối nguyên xương |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Serrano Gran Reserva |
| Thời gian muối | Trên 16 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Đùi muối rút xương |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Serrano Gran Reserva |
| Thời gian muối | Trên 16 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Đùi muối nguyên xương |
Website là trang giới thiệu sản phẩm, chúng tôi không kinh doanh tại đây.
Giá các sản phẩm mang tính tham khảo, vui lòng liên hệ hotline hoặc đến cửa hàng để được tư vấn đặt hàng.
.
Các sản phẩm thức uống có cồn không dành cho người chưa đủ 18 tuổi và phụ nữ mang thai.
Thưởng thức có trách nhiệm và không lái xe khi đã uống rượu bia.
.