THƯƠNG HIỆU
QUY CÁCH
HEO MUỐI SERRANO




| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 11%, 5.5% |
| Bộ sưu tập | Royal Salute x Polo |
|---|---|
| Thương hiệu | Chivas Regal, Royal Salute |
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 21 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Belvedere |
|---|---|
| Xuất xứ | Ba Lan |
| Phân loại | Vodka Tinh Khiết |
| Dung tích | 50ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 1500ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 1500ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 1500ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | The Chita |
|---|---|
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Phân loại | Single Grain Japanese Whisky |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 43% |
| Thương hiệu | Courvoisier |
|---|---|
| Xuất xứ | Pháp |
| Hạng/ Tuổi rượu | VSOP |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Tavernello |
|---|---|
| Xuất xứ | Ý |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Giống nho | Montepulciano |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | Beluga |
|---|---|
| Xuất xứ | Nga |
| Phân loại | Vodka Tinh Khiết |
| Dung tích | 1000ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Chivas Regal, Royal Salute |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 21 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Bộ sưu tập | Royal Salute x Richard Quinn |
|---|---|
| Thương hiệu | Chivas Regal, Royal Salute |
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 21 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Nhà nhập khẩu | Công Ty TNHH Pernod Ricard Việt Nam |
| Bộ sưu tập | Royal Salute x Richard Quinn |
|---|---|
| Thương hiệu | Chivas Regal, Royal Salute |
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 21 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Nhà nhập khẩu | Công Ty TNHH Pernod Ricard Việt Nam |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | Chivas Regal |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 18 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Chivas Regal |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 18 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Bushmills |
|---|---|
| Xuất xứ | Ireland |
| Phân loại | Single Malt Irish Whiskey |
| Tuổi rượu | 21 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Captain Morgan |
|---|---|
| Xuất xứ | Anh |
| Phân loại | Rum |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Captain Morgan |
|---|---|
| Xuất xứ | Anh |
| Phân loại | Rum |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 35% |
| Thương hiệu | Seppeltsfield Barossa |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Vùng | Barossa Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Giống nho | Grenache/ Garnacha, Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.5%, 15% |
| Thương hiệu | Jack Daniel’s |
|---|---|
| Xuất xứ | Mỹ |
| Vùng | Tennessee |
| Phân loại | Tennessee Whiskey |
| Tuổi rượu | NAS (No Age Statement) |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 35% |
| Thương hiệu | Jack Daniel’s |
|---|---|
| Xuất xứ | Mỹ |
| Vùng | Tennessee |
| Phân loại | Tennessee Whiskey |
| Tuổi rượu | NAS (No Age Statement) |
| Dung tích | 1000ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Jack Daniel’s |
|---|---|
| Xuất xứ | Mỹ |
| Vùng | Tennessee |
| Phân loại | Tennessee Whiskey |
| Tuổi rượu | NAS (No Age Statement) |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | John Walker & Sons, Johnnie Walker |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 21 Năm |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Beluga |
|---|---|
| Xuất xứ | Nga |
| Phân loại | Vodka Tinh Khiết |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Beluga |
|---|---|
| Xuất xứ | Nga |
| Phân loại | Vodka Tinh Khiết |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Beluga |
|---|---|
| Xuất xứ | Nga |
| Phân loại | Vodka Tinh Khiết |
| Dung tích | 50ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Absolut |
|---|---|
| Xuất xứ | Thụy Điển |
| Phân loại | Vodka Tinh Khiết |
| Dung tích | 4500ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Absolut |
|---|---|
| Xuất xứ | Thụy Điển |
| Phân loại | Vodka Tinh Khiết |
| Dung tích | 1500ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Absolut |
|---|---|
| Xuất xứ | Thụy Điển |
| Phân loại | Vodka Tinh Khiết |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Auchentoshan |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Vùng | Lowland |
| Phân loại | Single Malt Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | NAS (No Age Statement) |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 43% |
| Thương hiệu | Aromo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | Jim Beam |
|---|---|
| Xuất xứ | Mỹ |
| Vùng | Kentucky |
| Phân loại | Bourbon Whiskey |
| Tuổi rượu | NAS (No Age Statement) |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Ballantine’s |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 17 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Cloudy Bay |
|---|---|
| Xuất xứ | New Zealand |
| Vùng | Marlborough |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Giống nho | Pinot Noir |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Cloudy Bay |
|---|---|
| Xuất xứ | New Zealand |
| Vùng | Marlborough |
| Phân loại | Vang Trắng |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Giống nho | Sauvignon Blanc |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Jacob’s Creek |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Vùng | Barossa Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.9% |
| Thương hiệu | George Wyndham |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Vùng | Hunter Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Giống nho | Merlot |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | George Wyndham |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet, Merlot |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.3% |
Website là trang giới thiệu sản phẩm, chúng tôi không kinh doanh tại đây.
Giá các sản phẩm mang tính tham khảo, vui lòng liên hệ hotline hoặc đến cửa hàng để được tư vấn đặt hàng.
.
Các sản phẩm thức uống có cồn không dành cho người chưa đủ 18 tuổi và phụ nữ mang thai.
Thưởng thức có trách nhiệm và không lái xe khi đã uống rượu bia.
.
