THƯƠNG HIỆU
QUY CÁCH
HEO MUỐI SERRANO

| Thương hiệu | La Doma |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Vùng | Castilla-La Mancha |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13% |
| Thương hiệu | Dogma |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Syrah/ Shiraz |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | Dogma |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Tempranillo |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | Dogma |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Casillero del Diablo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Central Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Carmenere, Syrah/ Shiraz |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Casillero del Diablo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Central Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Casillero del Diablo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maipo Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | Casillero del Diablo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Central Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Casillero del Diablo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Central Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Gato Negro |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Central Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13% |
| Thương hiệu | Gato Negro |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Central Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13% |
| Thương hiệu | Kaiken |
|---|---|
| Xuất xứ | Argentina |
| Vùng | Mendoza |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Malbec |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13% |
| Thương hiệu | Château Citran |
|---|---|
| Xuất xứ | Pháp |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Merlot |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.5% |
| Thương hiệu | Aromo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Syrah/ Shiraz |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Aromo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Tempranillo |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | Penfolds |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.5% |
| Thương hiệu | Aromo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Carmenere, Marselan, Syrah/ Shiraz, Tempranillo |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | Pey Latour |
|---|---|
| Xuất xứ | Pháp |
| Vùng | Bordeaux |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Merlot |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Hope Family Wines |
|---|---|
| Xuất xứ | Mỹ |
| Vùng | Paso Robles |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 15% |
| Thương hiệu | Chateau Dauzac |
|---|---|
| Xuất xứ | Pháp |
| Vùng | Bordeaux |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Merlot |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | King of Prohibition |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Montepulciano, Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | King of Prohibition |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Montepulciano, Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | Penfolds |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.5% |
| Thương hiệu | Penfolds |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.5% |
| Thương hiệu | Aromo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13% |
| Thương hiệu | George Wyndham |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.4% |
| Thương hiệu | Montgras |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Colchagua Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Carmenere, Malbec, Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | Velenosi |
|---|---|
| Xuất xứ | Ý |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Merlot, Montepulciano |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 15% |
| Thương hiệu | JP. Chenet |
|---|---|
| Xuất xứ | Pháp |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 1500ml |
| Nồng độ | 13% |
| Thương hiệu | JP. Chenet |
|---|---|
| Xuất xứ | Pháp |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13% |
| Thương hiệu | Vina Del Pedregal |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Loncomilla Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.5% |
| Thương hiệu | Valquejigoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Vùng | Madrid |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Syrah/ Shiraz, Tempranillo |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 15% |
| Thương hiệu | Torri d’Oro |
|---|---|
| Xuất xứ | Ý |
| Vùng | Sicily |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Merlot |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.5% |
| Thương hiệu | Casa Defrà |
|---|---|
| Xuất xứ | Ý |
| Vùng | Colli Berici, Veneto |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Merlot |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | ST Hugo |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Vùng | Coonawarra |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.5% |
| Thương hiệu | Jacob’s Creek |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Vùng | Coonawarra |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.5% |
| Thương hiệu | Jacob’s Creek |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Vùng | Limestone Coast |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13% |
| Thương hiệu | Wolf Blass |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Vùng | Barossa Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Aromo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Carmenere, Petit Verdot |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | Aromo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Tempranillo |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | Aromo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Đóng chai | Nút bần |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Aromo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Tempranillo |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | Aromo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Đóng chai | Nút bần |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Aromo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Aromo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Montes |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Colchagua Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.5% |
| Thương hiệu | Montes |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Colchagua Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Montes |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Colchagua Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Franc, Cabernet Sauvignon, Merlot, Petit Verdot |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.5% |
Website là trang giới thiệu sản phẩm, chúng tôi không kinh doanh tại đây.
Giá các sản phẩm mang tính tham khảo, vui lòng liên hệ hotline hoặc đến cửa hàng để được tư vấn đặt hàng.
.
Các sản phẩm thức uống có cồn không dành cho người chưa đủ 18 tuổi và phụ nữ mang thai.
Thưởng thức có trách nhiệm và không lái xe khi đã uống rượu bia.
.