THƯƠNG HIỆU
QUY CÁCH
HEO MUỐI SERRANO




Rượu Wall Street có màu hổ phách với hương vị phức tạp và đậm đà, khi thưởng thức sẽ mang đến cho người dùng những cảm nhận vô cùng tươi mới. Vừa mở nắp rượu, người dùng sẽ bị câu dẫn bởi mùi thơm nồng nàn của các loại trái cây như táo, lê, cam, chanh và mật ong lan tỏa nơi đầu mũi. Kế đó là phần trình diễn của nốt hương kẹo bơ, hương liệu, đinh hương và gỗ sồi giúp cho rượu trở nên sâu lắng và quyến rũ hơn.
Bên cạnh đó, rượu Premium Wall Street thoảng chút mùi khói và vị cay nồng, hậu vị ngọt nhẹ kéo dài, vô cùng thích hợp với những tín đồ rượu mạnh hoặc đam mê dòng whisky.
- Website Phương Loan Gourmet có chức năng chính là giới thiệu sản phẩm, không có chức năng kinh doanh online.
- Giá các sản phẩm mang tính tham khảo.
- Quý khách vui lòng liên hệ Hotline/ Zalo cửa hàng gần nhất để được hỗ trợ đặt hàng nhanh nhất.
a. Khách tại HCM và Vũng Tàu:
- Đơn hàng thường: Giao hàng trong vòng 24h kể từ khi xác nhận đơn hàng. FREESHIP cho đơn hàng từ 2.000.000đ trong bán kính 3km. Với các đơn hàng có giá trị nhỏ hơn 2.000.000đ, phí ship sẽ được tính theo đơn vị vận chuyển hàng hoá.
- Đơn hàng gấp: quý khách vui lòng liên hệ qua Hotline, Zalo, Fanpage để được hỗ trợ đặt hàng và book ship siêu tốc, khách trả phí ship được tính theo đơn vị vận chuyển hàng hoá.
b. Khách ở tỉnh và thành phố khác: quý khách vui lòng chuyển khoản trước 100% giá trị đơn hàng và chúng tôi sẽ gửi hàng ra bến xe/ chành cho quý khách. Thời gian nhận hàng từ 1-7 ngày tuỳ khu vực. Phí ship tính theo đơn vị vận chuyển hàng hoá.
| Thương hiệu | Knob Creek |
|---|---|
| Xuất xứ | Mỹ |
| Phân loại | Bourbon Whiskey |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 50% |
| Thương hiệu | Woodford Reserve |
|---|---|
| Xuất xứ | Mỹ |
| Phân loại | Bourbon Whiskey |
| Dung tích | 50ml |
| Nồng độ | 43.2% |
| Thương hiệu | Knob Creek |
|---|---|
| Xuất xứ | Mỹ |
| Phân loại | Bourbon Whiskey |
| Dung tích | 50ml |
| Nồng độ | 50% |
| Thương hiệu | Chivas Regal |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 12 Năm |
| Dung tích | 700ml |
| Nồng độ | 40% |
| Thương hiệu | Chivas Regal |
|---|---|
| Xuất xứ | Scotland |
| Phân loại | Blended Scotch Whisky |
| Tuổi rượu | 12 Năm |
| Dung tích | 200ml |
| Nồng độ | 40% |
Website là trang giới thiệu sản phẩm, chúng tôi không kinh doanh tại đây.
Giá các sản phẩm mang tính tham khảo, vui lòng liên hệ hotline hoặc đến cửa hàng để được tư vấn đặt hàng.
.
Các sản phẩm thức uống có cồn không dành cho người chưa đủ 18 tuổi và phụ nữ mang thai.
Thưởng thức có trách nhiệm và không lái xe khi đã uống rượu bia.
.
