THƯƠNG HIỆU
QUY CÁCH
HEO MUỐI SERRANO




1.700.000₫
| Thương hiệu | San Marzano |
|---|---|
| Xuất xứ | Ý |
| Vùng | Puglia |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Primitivo |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.5% |
Rượu vang Ý 60 Sessantanni Limited Edition lấp lánh như một viên hồng ngọc với hương thơm dịu dàng, mảnh mai với mùi hương thanh nhã, hương hoa hồng gai, hương violet, hoa oải hương, mùi của quả mâm xôi đen chín mọng quyện với vị ngọt ngào của vani, tannin mượt mà như lụa. Ngoài ra nhà làm vang còn sử dụng gỗ sồi để tạo nên hương vani và bánh mì nướng.
Rượu vang đỏ của San Marzano không chỉ chứa đựng niềm đam mê lớn lao của những người nông dân mà còn của vùng đất và khí hậu của những vườn nho. Vùng đất, nơi mà những trái nho được trồng với cam kết phân hạng theo vùng D.O.P. “Primitivo di Manduria” theo đó, đã đạt tới độ đồng nhất giữa các vùng của tỉnh Taranto và Brindisi. Đây là một vùng đất tuyệt vời, nơi những cây nho và oliu cùng nhau phát triển trong điều kiện khí hậu trong lành. Là một dải đất nằm giữa hai vùng biển, nơi gắn liền với sự hạn hán, sương và gió nóng ẩm, nơi mà thổ nhưỡng là lớp đất đỏ nằm trên lớp đá vôi. Thời tiết mùa hè ban ngày nắng nóng và ban đêm mát mẻ đã tạo điều kiện để sản xuất ra loại rượu vang tinh tế, thanh tao cùng với tannin mềm mại và cấu trúc hoàn hảo.
- Website Phương Loan Gourmet có chức năng chính là giới thiệu sản phẩm, không có chức năng kinh doanh online.
- Giá các sản phẩm mang tính tham khảo.
- Quý khách vui lòng liên hệ Hotline/ Zalo cửa hàng gần nhất để được hỗ trợ đặt hàng nhanh nhất.
a. Khách tại HCM và Vũng Tàu:
- Đơn hàng thường: Giao hàng trong vòng 24h kể từ khi xác nhận đơn hàng. FREESHIP cho đơn hàng từ 2.000.000đ trong bán kính 3km. Với các đơn hàng có giá trị nhỏ hơn 2.000.000đ, phí ship sẽ được tính theo đơn vị vận chuyển hàng hoá.
- Đơn hàng gấp: quý khách vui lòng liên hệ qua Hotline, Zalo, Fanpage để được hỗ trợ đặt hàng và book ship siêu tốc, khách trả phí ship được tính theo đơn vị vận chuyển hàng hoá.
b. Khách ở tỉnh và thành phố khác: quý khách vui lòng chuyển khoản trước 100% giá trị đơn hàng và chúng tôi sẽ gửi hàng ra bến xe/ chành cho quý khách. Thời gian nhận hàng từ 1-7 ngày tuỳ khu vực. Phí ship tính theo đơn vị vận chuyển hàng hoá.
| Thương hiệu | Jacob’s Creek |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Vùng | Limestone Coast |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13% |
| Thương hiệu | Brancott Estate |
|---|---|
| Xuất xứ | New Zealand |
| Vùng | Marlborough |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Giống nho | Pinot Noir |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 12.5% |
| Thương hiệu | Aromo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Aromo |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Maule Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Giống nho | Merlot |
| Đóng chai | Nút bần |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Montes |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Vùng | Colchagua Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.5% |
| Thương hiệu | Santa Infinito |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Carmenere, Petit Verdot |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | Santa Infinito |
|---|---|
| Xuất xứ | Chile |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Carmenere |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.5% |
| Thương hiệu | Jacob’s Creek |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Vùng | Barossa Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon, Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.9% |
| Thương hiệu | Jacob’s Creek |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Vùng | Barossa Valley |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 13.9% |
| Thương hiệu | Jacob’s Creek |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Giống nho | Cabernet Sauvignon |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14% |
| Thương hiệu | San Marzano |
|---|---|
| Xuất xứ | Ý |
| Vùng | Puglia |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nút bần |
| Giống nho | Negroamaro |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 15% |
| Thương hiệu | Trentham |
|---|---|
| Xuất xứ | Úc |
| Vùng | Murray Darling |
| Phân loại | Vang Đỏ |
| Đóng chai | Nắp vặn |
| Giống nho | Syrah/ Shiraz |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 14.5% |
Website là trang giới thiệu sản phẩm, chúng tôi không kinh doanh tại đây.
Giá các sản phẩm mang tính tham khảo, vui lòng liên hệ hotline hoặc đến cửa hàng để được tư vấn đặt hàng.
.
Các sản phẩm thức uống có cồn không dành cho người chưa đủ 18 tuổi và phụ nữ mang thai.
Thưởng thức có trách nhiệm và không lái xe khi đã uống rượu bia.
.
