THƯƠNG HIỆU
QUY CÁCH
HEO MUỐI SERRANO




| Thương hiệu | Brotherfood |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Thời gian muối | 6 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Đùi muối nguyên xương |
| Thương hiệu | Deraza |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Bellota 100% Ibérico |
| Thời gian muối | 48 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Đùi muối nguyên xương |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Bellota 100% Ibérico |
| Thời gian muối | 48 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Hộp quà đùi muối 1kg |
| Trọng lượng | 1kg |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Bellota Ibérico |
| Thời gian muối | 36 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Hộp quà đùi muối 1kg |
| Trọng lượng | 1kg |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Bellota Ibérico |
| Thời gian muối | 36 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Hộp quà đùi muối 1kg |
| Trọng lượng | 1kg |
| Thương hiệu | Montesano |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân hạng heo | Cebo Ibérico |
| Thời gian muối | 24 Tháng |
| Quy cách/ Loại | Hộp quà đùi muối 1kg |
| Trọng lượng | 1kg |

| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 5.5% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 750ml |
| Nồng độ | 11%, 5.5% |
| Thương hiệu | Fogoso |
|---|---|
| Xuất xứ | Tây Ban Nha |
| Phân loại | Sparkling |
| Giống nho | Airen, Muscat/ Moscato/ Moscatel |
| Dung tích | 1500ml |
| Nồng độ | 5.5% |

Website là trang giới thiệu sản phẩm, chúng tôi không kinh doanh tại đây.
Giá các sản phẩm mang tính tham khảo, vui lòng liên hệ hotline hoặc đến cửa hàng để được tư vấn đặt hàng.
.
Các sản phẩm thức uống có cồn không dành cho người chưa đủ 18 tuổi và phụ nữ mang thai.
Thưởng thức có trách nhiệm và không lái xe khi đã uống rượu bia.
.
